Dondoa:uovu wa mume si uovu wa mke

You can leave a response, or trackback from your own site.

Majibu 2 kwa “Dondoa:uovu wa mume si uovu wa mke”

  1. shereez nyandat anasema:

    haya ni maneno ya Atega akimwelezea askari wa pili walipokuwa katika ukumbi wa utawala pale ambapo wanabutangi waliungana kwenda kumng’oa Bokono na washauri wake wote dhalimu mamlakani.

  2. keisha mutisya anasema:

    haya ni maneno ya Atega akimwelezea Askari wa kwanza katikaukumbi wa utawala ple ambapo wanabutangi waliungana kumng’oa Bokono na washauri wake wote dhalimu mamlakani.

Andika Maoni/Jibu